Bỏ qua điều hướng, tới nội dung chính
Tiện Ích Số

Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.

CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG

Mã số thuế: 0110131301

CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG là doanh nghiệp thành lập ngày 27/09/2022, hoạt động trong lĩnh vực P8551 — Giáo dục thể thao và giải trí, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT tạm ngừng KD có thời hạn. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.

Thông tin doanh nghiệp

Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:

Tên công ty
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG
Tên viết tắt
THANG LONG AIR SPORTS SERVICES JOINT STOCK COMPANY
Tên quốc tế
THANG LONG AIR SPORTS SERVICES JOINT STOCK COMPANY
Mã số thuế
0110131301
Địa chỉ
Cụm 3, Xã Ô Diên, TP Hà Nội
Người đại diện
Nguyễn Văn Phương
Ngày cấp
27/09/2022
Tình trạng
NNT tạm ngừng KD có thời hạn
Ngành nghề
  • P8551 — Giáo dục thể thao và giải trí
  • G4610 — Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
  • G4649 — Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
  • G4763 — Bán lẻ trò chơi, đồ chơi
  • H4932 — Vận tải hành khách đường bộ khác
  • I5510 — Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
  • I5610 — Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
  • I5621 — Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
  • I5629 — Dịch vụ ăn uống khác
  • M7310 — Quảng cáo
  • N7721 — Cho thuê thiết bị thể thao, vui chơi giải trí
  • N7729 — Cho thuê đồ dùng cá nhân và gia đình khác
  • N7911 — Đại lý lữ hành
  • N7912 — Điều hành tua du lịch
  • N7990 — Hoạt động liên quan đến du lịch khác
  • N8230 — Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
  • N8299 — Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
  • P8559 — Giáo dục khác chưa được phân vào đâu
  • R9311 — Hoạt động của các cơ sở thể thao
  • R9312 — Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao

2 ngành nghề khác

Bản đồ

Địa chỉ đăng ký: Cụm 3, Xã Ô Diên, TP Hà Nội

Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap

Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG là 0110131301.
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG có đang hoạt động không?
Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG được ghi nhận là: NNT tạm ngừng KD có thời hạn.
Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG ở đâu?
Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG: Cụm 3, Xã Ô Diên, TP Hà Nội.
Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THỂ THAO HÀNG KHÔNG THĂNG LONG là ai?
Người đại diện pháp luật được ghi nhận là Nguyễn Văn Phương.

Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.