Bỏ qua điều hướng, tới nội dung chính
Tiện Ích Số

Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.

CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION

Mã số thuế: 0109368659

CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION là doanh nghiệp đăng ký mã số thuế 0109368659, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT đang hoạt động. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.

Thông tin doanh nghiệp

Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:

Tên công ty
CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION
Tên viết tắt
D.A ORGANIZATION CO., LTD
Tên quốc tế
D.A ORGANIZATION COMPANY LIMITED
Mã số thuế
0109368659
Địa chỉ
Số 6/2/140, Phố Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, TP Hà Nội
Tình trạng
NNT đang hoạt động

Bản đồ

Địa chỉ đăng ký: Số 6/2/140, Phố Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, TP Hà Nội

Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap

Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION là 0109368659.
CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION có đang hoạt động không?
Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION được ghi nhận là: NNT đang hoạt động.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION ở đâu?
Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY TNHH D.A ORGANIZATION: Số 6/2/140, Phố Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, TP Hà Nội.

Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.