Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.
CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT
Mã số thuế: 0108010155
CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT là doanh nghiệp thành lập ngày 04/10/2017, hoạt động trong lĩnh vực I5610 — Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT đang hoạt động. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.
Thông tin doanh nghiệp
Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:
- Tên công ty
- CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT
- Mã số thuế
- 0108010155
- Địa chỉ
- Số 1 phố Đồng Me, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội
- Người đại diện
- Phan Thị Yến
- Ngày cấp
- 04/10/2017
- Tình trạng
- NNT đang hoạt động
- Ngành nghề
- I5610 — Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
- G4632 — Bán buôn thực phẩm
- G4633 — Bán buôn đồ uống
- I5621 — Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
- I5630 — Dịch vụ phục vụ đồ uống
Bản đồ
Địa chỉ đăng ký: Số 1 phố Đồng Me, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội
Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap
Công cụ liên quan
Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.
Doanh nghiệp liên quan
- CÔNG TY TNHH BẢY ĐẠI DƯƠNG VÀ DỊCH VỤ TIỆCMST 0110602624 · Hà Nội · NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực M
- CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TOÀN CẦU B A OMST 0110003469 · Hà Nội · NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
- CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LAMAY VIỆT NAMMST 0109503805 · Hà Nội · NNT tạm ngừng KD có thời hạn
- CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VIỆT NGỌC HƯƠNGMST 0108697058 · Hà Nội · NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực M
- CÔNG TY TNHH YJ CORPORATIONMST 0108119547 · Hà Nội · NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
- Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Thanh Tâm BìnhMST 0107313196 · Hà Nội · NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực M
Câu hỏi thường gặp
- Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT là gì?
- Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT là 0108010155.
- CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT có đang hoạt động không?
- Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT được ghi nhận là: NNT đang hoạt động.
- Địa chỉ của CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT ở đâu?
- Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT: Số 1 phố Đồng Me, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội.
- Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG ĂN UỐNG MINH ĐẠT là ai?
- Người đại diện pháp luật được ghi nhận là Phan Thị Yến.
Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.