Bỏ qua điều hướng, tới nội dung chính
Tiện Ích Số

Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.

CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC

Mã số thuế: 0101210268

CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC là doanh nghiệp thành lập ngày 01/03/2002, hoạt động trong lĩnh vực H4932 — Vận tải hành khách đường bộ khác, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT đang hoạt động. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.

Thông tin doanh nghiệp

Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:

Tên công ty
CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC
Tên viết tắt
QTC CO., LTD
Tên quốc tế
QTC TOURISM GENERAL TRADING COMPANY LIMITED
Mã số thuế
0101210268
Địa chỉ
Số 29 ngõ 65, phố Vân Hồ 3, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
Người đại diện
Lê Quyết Chiến
Ngày cấp
01/03/2002
Tình trạng
NNT đang hoạt động
Ngành nghề
  • H4932 — Vận tải hành khách đường bộ khác
  • G4610 — Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
  • G4659 — Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
  • I5510 — Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự

Bản đồ

Địa chỉ đăng ký: Số 29 ngõ 65, phố Vân Hồ 3, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội

Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap

Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC là 0101210268.
CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC có đang hoạt động không?
Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC được ghi nhận là: NNT đang hoạt động.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC ở đâu?
Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC: Số 29 ngõ 65, phố Vân Hồ 3, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.
Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QTC là ai?
Người đại diện pháp luật được ghi nhận là Lê Quyết Chiến.

Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.