Bỏ qua điều hướng, tới nội dung chính
Tiện Ích Số

Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT

Mã số thuế: 0101202387

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT là doanh nghiệp thành lập ngày 21/01/2002, hoạt động trong lĩnh vực G466 — Bán buôn chuyên doanh khác, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT đang hoạt động. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.

Thông tin doanh nghiệp

Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:

Tên công ty
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
Tên viết tắt
Vinh Phat trading Co., Ltd
Tên quốc tế
Vinh Phat trading company limited
Mã số thuế
0101202387
Địa chỉ
Số nhà 25 Phương Liệt - Phương Liệt, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội
Người đại diện
Nguyễn Vinh Tiến
Ngày cấp
21/01/2002
Tình trạng
NNT đang hoạt động
Ngành nghề
G466 — Bán buôn chuyên doanh khác

Bản đồ

Địa chỉ đăng ký: Số nhà 25 Phương Liệt - Phương Liệt, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội

Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap

Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT là 0101202387.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT có đang hoạt động không?
Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT được ghi nhận là: NNT đang hoạt động.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT ở đâu?
Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT: Số nhà 25 Phương Liệt - Phương Liệt, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội.
Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT là ai?
Người đại diện pháp luật được ghi nhận là Nguyễn Vinh Tiến.

Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.