Bỏ qua điều hướng, tới nội dung chính
Tiện Ích Số

Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.

CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM

Mã số thuế: 0101198807

CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM là doanh nghiệp thành lập ngày 10/07/2008, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT đã được cấp MST. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.

Thông tin doanh nghiệp

Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:

Tên công ty
CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM
Tên viết tắt
MICROTEC
Tên quốc tế
MICROTEC VIETNAM CO., LTD
Mã số thuế
0101198807
Địa chỉ
Tầng 5, 6, 9 số 194 phố Trần Quang Khải, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Stanley Teo Phor Aik
Ngày cấp
10/07/2008
Tình trạng
NNT đã được cấp MST

Bản đồ

Địa chỉ đăng ký: Tầng 5, 6, 9 số 194 phố Trần Quang Khải, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap

Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM là 0101198807.
CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM có đang hoạt động không?
Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM được ghi nhận là: NNT đã được cấp MST.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM ở đâu?
Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM: Tầng 5, 6, 9 số 194 phố Trần Quang Khải, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MICROTEC VIỆT NAM là ai?
Người đại diện pháp luật được ghi nhận là Stanley Teo Phor Aik.

Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.