Bỏ qua điều hướng, tới nội dung chính
Tiện Ích Số

Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.

Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á

Mã số thuế: 0101148002

Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á là doanh nghiệp thành lập ngày 13/07/2001, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.

Thông tin doanh nghiệp

Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:

Tên công ty
Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á
Mã số thuế
0101148002
Địa chỉ
57 Ngõ 191 Phố minh khai, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội
Ngày cấp
13/07/2001
Tình trạng
NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST

Bản đồ

Địa chỉ đăng ký: 57 Ngõ 191 Phố minh khai, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội

Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap

Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á là gì?
Mã số thuế của Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á là 0101148002.
Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á có đang hoạt động không?
Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á được ghi nhận là: NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.
Địa chỉ của Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á ở đâu?
Địa chỉ đăng ký của Công ty TNHH Quảng cáo Đông Nam á: 57 Ngõ 191 Phố minh khai, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội.

Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.