Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.
CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN
Mã số thuế: 0100661324
CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN là doanh nghiệp thành lập ngày 11/08/1998, hoạt động trong lĩnh vực G4610 — Đại lý, môi giới, đấu giá, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT đang hoạt động. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.
Thông tin doanh nghiệp
Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:
- Tên công ty
- CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN
- Tên viết tắt
- THANH XUAN PETROLEUM COMPANY LIMITED
- Tên quốc tế
- THANH XUAN PETROLEUM COMPANY LIMITED
- Mã số thuế
- 0100661324
- Địa chỉ
- Thôn Thanh Nhàn, Xã Nội Bài, TP Hà Nội
- Người đại diện
- CAO VĂN GẤM
- Ngày cấp
- 11/08/1998
- Tình trạng
- NNT đang hoạt động
- Ngành nghề
- G4610 — Đại lý, môi giới, đấu giá
- H4933 — Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
Bản đồ
Địa chỉ đăng ký: Thôn Thanh Nhàn, Xã Nội Bài, TP Hà Nội
Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap
Công cụ liên quan
Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.
Doanh nghiệp liên quan
- Công Ty TNHH Một Thành Viên Hương Việt SaoMST 0105397190 · Hà Nội · NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
- Công ty TNHH thương mại quốc tế Đông DươngMST 0101894064 · Hà Nội · NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
- Công Ty TNHH Phát Triển Thương Mại Và Sản Xuất Việt PhươngMST 0101669767 · Hà Nội · NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
- Công Ty TNHH Thương mại & Dịch vụ Đông NamMST 0101206342 · Hà Nội · NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
- Công ty TNHH thương mại Cao Nguyên HàMST 0101212508 · Hà Nội · NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
- Công Ty Cổ Phần Thông Tin Kinh tế đối ngoạiMST 0101196567 · Hà Nội · NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Câu hỏi thường gặp
- Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN là gì?
- Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN là 0100661324.
- CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN có đang hoạt động không?
- Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN được ghi nhận là: NNT đang hoạt động.
- Địa chỉ của CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN ở đâu?
- Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN: Thôn Thanh Nhàn, Xã Nội Bài, TP Hà Nội.
- Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ THANH XUÂN là ai?
- Người đại diện pháp luật được ghi nhận là CAO VĂN GẤM.
Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.