Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.
CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM
Mã số thuế: 0100114226
CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM là doanh nghiệp thành lập ngày 20/04/2009, trụ sở tại Hồ Chí Minh, hiện NNT đang hoạt động. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.
Thông tin doanh nghiệp
Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:
- Tên công ty
- CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM
- Tên viết tắt
- OTIS VIETNAM
- Tên quốc tế
- OTIS ELEVATOR VIETNAM COMPANY LIMITED
- Mã số thuế
- 0100114226
- Địa chỉ
- Tòa nhà Intan, số 97, đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- Người đại diện
- Krishnan Manivannan
- Ngày cấp
- 20/04/2009
- Tình trạng
- NNT đang hoạt động
Bản đồ
Địa chỉ đăng ký: Tòa nhà Intan, số 97, đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap
Công cụ liên quan
Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.
Doanh nghiệp liên quan
- CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CELESTAR HOUSEMST 0319672599 · Hồ Chí Minh · NNT đang hoạt động
- CÔNG TY TNHH HOFFMANIIMST 0319672623 · Hồ Chí Minh · NNT đang hoạt động
- CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚC THỊNH QUANGMST 0319672581 · Hồ Chí Minh · NNT đang hoạt động
- CÔNG TY TNHH TERRANOVAHMST 0319672944 · Hồ Chí Minh · NNT đang hoạt động
- CÔNG TY TNHH PHÚ MINH SƠN GROUPMST 0319673169 · Hồ Chí Minh · NNT đang hoạt động
- CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T.N.HMST 0319672567 · Hồ Chí Minh · NNT đang hoạt động
Câu hỏi thường gặp
- Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM là gì?
- Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM là 0100114226.
- CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM có đang hoạt động không?
- Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM được ghi nhận là: NNT đang hoạt động.
- Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM ở đâu?
- Địa chỉ đăng ký của CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM: Tòa nhà Intan, số 97, đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
- Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THANG MÁY OTIS VIỆT NAM là ai?
- Người đại diện pháp luật được ghi nhận là Krishnan Manivannan.
Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.