Bỏ qua điều hướng, tới nội dung chính
Tiện Ích Số

Hoặc mở trang tra cứu mã số thuế đầy đủ bộ lọc.

VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM

Mã số thuế: 0100101121

VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM là doanh nghiệp thành lập ngày 09/01/2008, hoạt động trong lĩnh vực G4632 — Bán buôn thực phẩm, trụ sở tại Hà Nội, hiện NNT đang hoạt động. Tra cứu mã số thuế, địa chỉ và thông tin công khai trên Tiện Ích Số.

Thông tin doanh nghiệp

Nguồn: Tiện Ích Số. Cập nhật:

Tên công ty
VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
Tên viết tắt
VIIC
Tên quốc tế
VIET NAM INSTITUTE OF INDUSTRIAL CHEMISTRY
Mã số thuế
0100101121
Địa chỉ
Số 2 phố Phạm Ngũ Lão, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
HOÀNG ANH TUẤN
Ngày cấp
09/01/2008
Tình trạng
NNT đang hoạt động
Ngành nghề
  • G4632 — Bán buôn thực phẩm
  • M7110 — Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Bản đồ

Địa chỉ đăng ký: Số 2 phố Phạm Ngũ Lão, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Chưa xác định được toạ độ từ địa chỉ. Xem vị trí trên OpenStreetMap

Dùng ngay các tiện ích doanh nghiệp trên Tiện Ích Số — không cần đăng nhập.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM là gì?
Mã số thuế của VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM là 0100101121.
VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM có đang hoạt động không?
Theo dữ liệu công khai gần nhất, tình trạng của VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM được ghi nhận là: NNT đang hoạt động.
Địa chỉ của VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM ở đâu?
Địa chỉ đăng ký của VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM: Số 2 phố Phạm Ngũ Lão, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện pháp luật của VIỆN HÓA HỌC CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM là ai?
Người đại diện pháp luật được ghi nhận là HOÀNG ANH TUẤN.

Thông tin mang tính hỗ trợ từ nguồn công khai. Khi lập hồ sơ pháp lý hoặc hóa đơn quan trọng, hãy đối chiếu thêm với nguồn chính thức của cơ quan thuế.